AFC Telford United vs Hebburn Town
AFC Telford UnitedHạng 21 National League N/S: North · 13đ
Hebburn TownHạng 10 National League N/S: North · 19đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo AFC Telford United vs Hebburn Town
AFC Telford United chấp nửa trái: AFC Telford United hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá AFC Telford United 1.95, Hebburn Town 1.87. Tài xỉu 3: đúng 3 bàn hoàn tiền, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá AFC Telford United vs Hebburn Town thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): AFC Telford United thắng 48%, hoà 26%, Hebburn Town thắng 27%. Tỷ số thị trường nghiêng về 0-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ AFC Telford United và Hebburn Town
AFC Telford United thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/5, 2/4 trận về Tài, trung bình 3.7 bàn/trận. Hebburn Town thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/4, 3/5 trận về Tài, trung bình 3.5 bàn/trận.
Kèo AI AFC Telford United vs Hebburn Town
AI chọn Xỉu 3 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.880 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận AFC Telford United vs Hebburn Town?
Trận AFC Telford United vs Hebburn Town không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 18:29AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
AI ở giải này thắng 61% · ROI +2.9%Mức tự tin 52% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
AI đổi kèo 1 lần trước giờ đá — xem lịch sử
- 09:45 22-10AFC Telford United -0.25@1.76 → @1.81· tự tin 52% → 53%· tới 16:30 24-10
- 16:45 24-10Xỉu 3@1.83· tự tin 52%chốt — được chấm
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
AFC Telford United
Hebburn Town
Hỏi đáp kèo AFC Telford United vs Hebburn Town
AFC Telford United vs Hebburn Town đá lúc mấy giờ?
AFC Telford United vs Hebburn Town đã đá lúc 21:00 ngày 24-10 (giờ Việt Nam), National League North - 13 Hạng 5 Bắc Anh, sân New Bucks Head (Telford).
Kèo châu Á AFC Telford United vs Hebburn Town chấp bao nhiêu?
AFC Telford United chấp nửa trái (AFC Telford United -0.5) — giá 1.95 / 1.87 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận AFC Telford United vs Hebburn Town là bao nhiêu?
Mốc 3 bàn (giá Tài 1.98, Xỉu 1.83). Tài xỉu 3: đúng 3 bàn hoàn tiền, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận AFC Telford United vs Hebburn Town?
AI chọn Xỉu 3 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.880 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận AFC Telford United vs Hebburn Town?
Trận AFC Telford United vs Hebburn Town không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 5 Bắc Anh
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.