TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Cúp C2 Châu Á· Group Stage - 3

Adelaide United vs Home United

Adelaide UnitedAdelaide UnitedHạng 1 Group F · 6đ
14:45
Thứ Năm, 29/10/2026
 
Home UnitedHome UnitedHạng 2 Group F · 4đ

Góc nhìn kèo

Phong độ Adelaide United và Home United

Adelaide United thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/5, 3/5 trận về Tài, trung bình 2.8 bàn/trận. Home United thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/6, 2/6 trận về Tài, trung bình 2.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Adelaide United vs Home United?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Adelaide United vs Home United.

Tip của từng tipster

Chưa ai tip trận này

Tip đầu tiên hiện ngay đầu trang trận và được tính vào BXH tipster tháng. Kèo khoá lúc đăng, hệ thống tự chấm.

Đăng tip đầu tiên

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

Adelaide UnitedHome United
Góc của đội3.79
Góc của đối thủ3.63
Tổng góc / trận7.212
Trận ≥ 10 góc2/91/1
Thẻ của đội1.11
Tổng thẻ / trận2.62
Trận ≥ 5 thẻ2/90/1

Số trận tính: Adelaide United 9 · Home United 1.

Hỏi đáp kèo Adelaide United vs Home United

Adelaide United vs Home United đá lúc mấy giờ?

Adelaide United vs Home United đá lúc 14:45 ngày 29-10 (giờ Việt Nam), Group Stage - 3 Cúp C2 Châu Á, sân Coopers Stadium (Adelaide).

Tipster chọn kèo gì trận Adelaide United vs Home United?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Adelaide United vs Home United.

Thông tin trận

Giải đấuCúp C2 Châu Á
Giờ đá14:45 · 29/10/26
VòngGroup Stage - 3
SânCoopers Stadium, Adelaide
Hạng Adelaide United1 · 6 điểm / 2 trận
Hạng Home United2 · 4 điểm / 2 trận

Tipster lãi nhất ở Cúp C2 Châu Á

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Adelaide United vs Home United — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn