TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Xứ Wales· 1st Phase - 2

Aberystwyth Town vs Afan Lido

Aberystwyth TownAberystwyth Town
3–0
Kết thúc
HT 2-0
Afan LidoAfan Lido

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Aberystwyth Town và Afan Lido

5 lần gặp gần nhất Aberystwyth Town thắng 4, hoà 0, thua 1, trung bình 4.6 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Aberystwyth Town vs Afan Lido?

Trận Aberystwyth Town vs Afan Lido không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

2 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo Aberystwyth Town vs Afan Lido

Aberystwyth Town vs Afan Lido đá lúc mấy giờ?

Aberystwyth Town vs Afan Lido đã đá lúc 20:30 ngày 26-08 (giờ Việt Nam), 1st Phase - 2 VĐQG Xứ Wales.

Tipster chọn kèo gì trận Aberystwyth Town vs Afan Lido?

Trận Aberystwyth Town vs Afan Lido không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Xứ Wales
Giờ đá20:30 · 26/08/13
Vòng1st Phase - 2

Tipster lãi nhất ở VĐQG Xứ Wales

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.